masothuednTRA CỨU DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỶ SẢN HÀ NỘI

Mã số thuế: 0100102848

NNT đang hoạt động
Mã số thuế
0100102848
Tên quốc tế
HANOI SEAPRODUCTS IMPORT EXPORT JOINT STOCK CORPORATION
Tên viết tắt
SEAPRODEX HA NOI
Tình trạng
NNT đang hoạt động
Ngày thành lập
Chưa có dữ liệu
Địa chỉ trụ sở
20 Láng Hạ, Phường Láng, TP Hà Nội (TP. Hà Nội)
Người đại diện
Chưa có dữ liệu
Ngành nghề chính
Chưa có dữ liệu
Loại hình
Chưa có dữ liệu

Thời điểm hệ thống đồng bộ gần nhất: 18/09/2026.

Bạn là chủ doanh nghiệp này? Thêm ngành nghề, dịch vụ, số điện thoại để khách hàng liên hệ được. Miễn phí.

Muốn xuất hiện trong khối "Đứng đầu ngành" với logo và nút Nhắn Zalo?

Thông tin xuất hóa đơn

Tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỶ SẢN HÀ NỘI có mã số thuế 0100102848. Trụ sở đặt tại 20 Láng Hạ, Phường Láng, TP Hà Nội. Tình trạng hiện tại: NNT đang hoạt động.

Câu hỏi thường gặp

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỶ SẢN HÀ NỘI là gì?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỶ SẢN HÀ NỘI là 0100102848.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỶ SẢN HÀ NỘI ở đâu?

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỶ SẢN HÀ NỘI có địa chỉ tại 20 Láng Hạ, Phường Láng, TP Hà Nội.

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THUỶ SẢN HÀ NỘI còn hoạt động không?

Có. Tình trạng theo dữ liệu thuế: NNT đang hoạt động.

Doanh nghiệp lân cận tại TP. Hà Nội

Dịch vụ cho doanh nghiệp

Thông tin lấy từ nguồn đăng ký doanh nghiệp công khai, chưa được xác minh riêng (xem nguồn dữ liệu). Chủ doanh nghiệp có thể yêu cầu gỡ thông tin.