CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL
Mã số thuế: 0314052369
Đang hoạt động (theo đăng ký kinh doanh)- Mã số thuế
- 0314052369
- Tình trạng
- Đang hoạt động (theo đăng ký kinh doanh)
- Ngày thành lập
- 07/10/2016
- Địa chỉ trụ sở
- 85 Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam (TP. Hồ Chí Minh)
- Người đại diện
- Chưa có dữ liệu
- Loại hình
- Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Nguồn: dữ liệu mở của Sở Tài chính TP. Hồ Chí Minh, cập nhật đến 14/11/2025. Địa chỉ ghi theo địa giới trước ngày 01/07/2025; tình trạng có thể đã thay đổi.
Cập nhật dữ liệu gần nhất: 14/11/2025 (ngày dữ liệu của nguồn).
Ngành nghề đăng ký
- 1410 - May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
- 1811 - In ấn
- 1812 - Dịch vụ liên quan đến in
- 4610 - Đại lý, môi giới, đấu giá
- 4651 - Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
- 4652 - Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
- 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
- 4669 - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
- 4741 - Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
- 5911 - Hoạt động sản xuất phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình
- 5912 - Hoạt động hậu kỳ
- 5913 - Hoạt động phát hành phim điện ảnh, phim video và chương trình truyền hình
- 5914 - Hoạt động chiếu phim
- 5920 - Hoạt động ghi âm và xuất bản âm nhạc
- 6311 - Xử lý dữ liệu, cho thuê và các hoạt động liên quan
- 6312 - Cổng thông tin
- 7310 - Quảng cáo
- 7320 - Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận
- 7410 - Hoạt động thiết kế chuyên dụng
- 7420 - Hoạt động nhiếp ảnh
Và 11 ngành khác theo đăng ký.
Nguồn dữ liệu không cho biết ngành chính của doanh nghiệp này.
Mã ngành theo Hệ thống ngành kinh tế 2018 như nguồn công bố; hệ hiện hành từ 15/11/2025 là Quyết định 36/2025/QĐ-TTg.
Bạn là chủ doanh nghiệp này? Thêm ngành nghề, dịch vụ, số điện thoại để khách hàng liên hệ được. Miễn phí.
Muốn xuất hiện trong khối "Đứng đầu ngành" với logo và nút Nhắn Zalo?
Thông tin xuất hóa đơn
- Tên công tyCÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL
- Mã số thuế0314052369
- Địa chỉ85 Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tóm tắt
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL có mã số thuế 0314052369, được cấp ngày 07/10/2016. Trụ sở đặt tại 85 Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Tình trạng hiện tại: Đang hoạt động.
Câu hỏi thường gặp
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL là 0314052369.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL ở đâu?
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL có địa chỉ tại 85 Hoàng Sa, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRUYỀN THÔNG PEARL còn hoạt động không?
Có. Tình trạng theo dữ liệu thuế: Đang hoạt động.
Doanh nghiệp lân cận tại TP. Hồ Chí Minh
- TỔNG CÔNG TY CÀ PHÊ VIỆT NAM – CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊNMST 0100101509211-213-213A Trần Huy Liệu, Phường Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
- CÔNG TY TNHH NICE VILLAMST 0316161412Số 60B Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY TNHH DIỆP KHÁNH CHIMST 0316173418Số 19 Đường 12 , Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUNG VIỄNMST 031617377817 Tạ Uyên, Phường 12, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ HOÀNG GIA VIỆT NAMMST 031615567362 Nghĩa Thục, Phường 05, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Dịch vụ cho doanh nghiệp
Chữ ký số
Ký số tờ khai thuế, hóa đơn và hợp đồng điện tử.
Hóa đơn điện tử
Phát hành hóa đơn điện tử đúng quy định.
Thiết kế website
Website giới thiệu doanh nghiệp chuẩn di động.
Thông tin lấy từ nguồn đăng ký doanh nghiệp công khai, chưa được xác minh riêng (xem nguồn dữ liệu). Chủ doanh nghiệp có thể yêu cầu gỡ thông tin.