CÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL
Mã số thuế: 0314319559
Đang hoạt động (theo đăng ký kinh doanh)- Mã số thuế
- 0314319559
- Tình trạng
- Đang hoạt động (theo đăng ký kinh doanh)
- Ngày thành lập
- 29/03/2017
- Địa chỉ trụ sở
- 135 Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam (TP. Hồ Chí Minh)
- Người đại diện
- Chưa có dữ liệu
- Loại hình
- Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Nguồn: dữ liệu mở của Sở Tài chính TP. Hồ Chí Minh, cập nhật đến 14/11/2025. Địa chỉ ghi theo địa giới trước ngày 01/07/2025; tình trạng có thể đã thay đổi.
Cập nhật dữ liệu gần nhất: 14/11/2025 (ngày dữ liệu của nguồn).
Ngành nghề đăng ký
- 1610 - Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
- 4610 - Đại lý, môi giới, đấu giá
- 4620 - Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
- 4632 - Bán buôn thực phẩm
- 4641 - Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
- 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
- 4651 - Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
- 4652 - Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
- 4659 - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
- 4773 - Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
- 4912 - Vận tải hàng hóa đường sắt
- 4933 - Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
- 5022 - Vận tải hàng hóa đường thuỷ nội địa
- 5224 - Bốc xếp hàng hóa
- 5229 - Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải
- 6622 - Hoạt động của đại lý và môi giới bảo hiểm
- 7710 - Cho thuê xe có động cơ
- 7730 - Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
- 8292 - Dịch vụ đóng gói
Nguồn dữ liệu không cho biết ngành chính của doanh nghiệp này.
Mã ngành theo Hệ thống ngành kinh tế 2018 như nguồn công bố; hệ hiện hành từ 15/11/2025 là Quyết định 36/2025/QĐ-TTg.
Bạn là chủ doanh nghiệp này? Thêm ngành nghề, dịch vụ, số điện thoại để khách hàng liên hệ được. Miễn phí.
Muốn xuất hiện trong khối "Đứng đầu ngành" với logo và nút Nhắn Zalo?
Thông tin xuất hóa đơn
- Tên công tyCÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL
- Mã số thuế0314319559
- Địa chỉ135 Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tóm tắt
CÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL có mã số thuế 0314319559, được cấp ngày 29/03/2017. Trụ sở đặt tại 135 Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Tình trạng hiện tại: Đang hoạt động.
Câu hỏi thường gặp
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL là 0314319559.
CÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL ở đâu?
CÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL có địa chỉ tại 135 Hai Bà Trưng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
CÔNG TY TNHH GIAO NHẬN DBL còn hoạt động không?
Có. Tình trạng theo dữ liệu thuế: Đang hoạt động.
Doanh nghiệp lân cận tại TP. Hồ Chí Minh
- TỔNG CÔNG TY CÀ PHÊ VIỆT NAM – CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊNMST 0100101509211-213-213A Trần Huy Liệu, Phường Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
- CÔNG TY TNHH NICE VILLAMST 0316161412Số 60B Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY TNHH DIỆP KHÁNH CHIMST 0316173418Số 19 Đường 12 , Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUNG VIỄNMST 031617377817 Tạ Uyên, Phường 12, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ HOÀNG GIA VIỆT NAMMST 031615567362 Nghĩa Thục, Phường 05, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Dịch vụ cho doanh nghiệp
Chữ ký số
Ký số tờ khai thuế, hóa đơn và hợp đồng điện tử.
Hóa đơn điện tử
Phát hành hóa đơn điện tử đúng quy định.
Thiết kế website
Website giới thiệu doanh nghiệp chuẩn di động.
Thông tin lấy từ nguồn đăng ký doanh nghiệp công khai, chưa được xác minh riêng (xem nguồn dữ liệu). Chủ doanh nghiệp có thể yêu cầu gỡ thông tin.