CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT
Mã số thuế: 0315464661
Đang hoạt động (theo đăng ký kinh doanh)- Mã số thuế
- 0315464661
- Tình trạng
- Đang hoạt động (theo đăng ký kinh doanh)
- Ngày thành lập
- 07/01/2019
- Địa chỉ trụ sở
- 163/17/8 Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam (TP. Hồ Chí Minh)
- Người đại diện
- Chưa có dữ liệu
- Loại hình
- Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Nguồn: dữ liệu mở của Sở Tài chính TP. Hồ Chí Minh, cập nhật đến 14/11/2025. Địa chỉ ghi theo địa giới trước ngày 01/07/2025; tình trạng có thể đã thay đổi.
Cập nhật dữ liệu gần nhất: 14/11/2025 (ngày dữ liệu của nguồn).
Ngành nghề đăng ký
- 0321 - Nuôi trồng thuỷ sản biển
- 0322 - Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
- 1020 - Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
- 1075 - Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
- 3600 - Khai thác, xử lý và cung cấp nước
- 3700 - Thoát nước và xử lý nước thải
- 3812 - Thu gom rác thải độc hại
- 3821 - Xử lý và tiêu huỷ rác thải không độc hại
- 3822 - Xử lý và tiêu huỷ rác thải độc hại
- 4293 - Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
- 4632 - Bán buôn thực phẩm
- 4633 - Bán buôn đồ uống
- 4722 - Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
- 4752 - Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
- 4933 - Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
- 5610 - Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
- 5621 - Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
Nguồn dữ liệu không cho biết ngành chính của doanh nghiệp này.
Mã ngành theo Hệ thống ngành kinh tế 2018 như nguồn công bố; hệ hiện hành từ 15/11/2025 là Quyết định 36/2025/QĐ-TTg.
Bạn là chủ doanh nghiệp này? Thêm ngành nghề, dịch vụ, số điện thoại để khách hàng liên hệ được. Miễn phí.
Muốn xuất hiện trong khối "Đứng đầu ngành" với logo và nút Nhắn Zalo?
Thông tin xuất hóa đơn
- Tên công tyCÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT
- Mã số thuế0315464661
- Địa chỉ163/17/8 Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Tóm tắt
CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT có mã số thuế 0315464661, được cấp ngày 07/01/2019. Trụ sở đặt tại 163/17/8 Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam. Tình trạng hiện tại: Đang hoạt động.
Câu hỏi thường gặp
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT là gì?
Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT là 0315464661.
CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT ở đâu?
CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT có địa chỉ tại 163/17/8 Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
CÔNG TY TNHH THỦY HẢI SẢN THUẬN PHÁT còn hoạt động không?
Có. Tình trạng theo dữ liệu thuế: Đang hoạt động.
Doanh nghiệp lân cận tại TP. Hồ Chí Minh
- TỔNG CÔNG TY CÀ PHÊ VIỆT NAM – CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊNMST 0100101509211-213-213A Trần Huy Liệu, Phường Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
- CÔNG TY TNHH NICE VILLAMST 0316161412Số 60B Phạm Phú Thứ, Phường 11, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY TNHH DIỆP KHÁNH CHIMST 0316173418Số 19 Đường 12 , Phường 11, Quận 6, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRUNG VIỄNMST 031617377817 Tạ Uyên, Phường 12, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
- CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ HOÀNG GIA VIỆT NAMMST 031615567362 Nghĩa Thục, Phường 05, Quận 5, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Dịch vụ cho doanh nghiệp
Chữ ký số
Ký số tờ khai thuế, hóa đơn và hợp đồng điện tử.
Hóa đơn điện tử
Phát hành hóa đơn điện tử đúng quy định.
Thiết kế website
Website giới thiệu doanh nghiệp chuẩn di động.
Thông tin lấy từ nguồn đăng ký doanh nghiệp công khai, chưa được xác minh riêng (xem nguồn dữ liệu). Chủ doanh nghiệp có thể yêu cầu gỡ thông tin.